| ชื่อแบรนด์: | KRONZ |
| หมายเลขรุ่น: | สหรัฐอเมริกา-05TH |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | บรรจุกล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| สถานะสินค้า | สต็อค |
| หน้าที่ | POE |
| ระบบสื่อสาร | Full-Duplex และ Half-Duplex |
| สภาพ | ใหม่ |
| ความดันไฟฟ้า | DC12-52V ((POE) |
| แพคเก็ตพัฟเฟอร์ | 1 Mbit |
| ตารางที่อยู่ MAC | 2K |
| ตัวชี้พลังงาน | PWR |
ซีรีย์อเมริการองรับ 12 ~ 52VDC การใส่พลังงานที่เหลือใช้กับกลไกการป้องกันแบบคู่: การป้องกันความเข้มข้นของพลังงานและการป้องกันไฟฟิวส์กระแสไฟฟ้าที่อ้วนเครื่องสวิทช์ที่ไม่ถูกควบคุมนี้ทํางานในอุณหภูมิจาก -40 °C ถึง 75 °C, ทําให้พวกเขาเป็นที่เหมาะสมสําหรับสภาพแวดล้อมที่ยากลําบาก การติดตั้งรถไฟ DIN ที่ประหยัดพื้นที่ การจัดอันดับการป้องกัน IP40 และตัวชี้วัด LED ให้การแก้ไขเครือข่าย plug-and-play ที่น่าเชื่อถือ
| คําอธิบายสินค้า | เครื่องสวิทช์อีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรมที่ไม่จัดการ 5 ท่าทางที่มี PoE (ไม่จําเป็น) |
| คําอธิบายท่าเรือ | 5 x RJ45 หญิง 8 ปิน 1-port 10/100/1000Base-T (((X) uplink 4 ท่า 10/100/1000Base-T (((X) downlink MDI/MDI-X auto-crossover การเจรจาแบบอัตโนมัติ |
ไออีอี 8023, IEEE802.3i 10Base-T; IEEE802.3u 100Base-TX/FX; IEEE802.3ab1000Base-T; IEEE802.3at; IEEE802.3af; IEEE802.3z1000Base-X; IEEE802.3x
| อุณหภูมิการทํางาน | -40~75°C (-40~167°F) |
| อุณหภูมิการเก็บรักษา | -40~75°C (-40~167°F) |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5% ~ 95% (ไม่มีการปั่น) |
| ความดันการเข้า | DC12-52V/DC 48-52V ((PoE) |
| เทอร์มินัลเชื่อมต่อ | บล็อคปลายสกรูถอนได้ |
| การป้องกันกระแสไฟฟ้าจากการอ้วน | ปัจจุบัน |
| การป้องกันการเคลื่อนไหวทางขั้วขั้วกลับ | ปัจจุบัน |
| บ้านพัก | โลหะ |
| ระดับการป้องกัน | IP40 |
| การติดตั้ง | DIN-rail, ผนัง |
| วิธีการเย็น | ระบบเย็นตามธรรมชาติ ไม่มีพัดลม |
| น้ําหนัก | 0.36 กิโลกรัม |
| ขนาด | 117.7 x 88.7 x 34 มิลลิเมตร (L x W x H) |
| ความจําพัคเก็ตบูเฟอร์ | 1.2 Mkbit |
| ที่อยู่ MAC | 2K |
| การบริโภคพลังงาน | < 3W |
| ความกว้างแบนด์วิธ | 14G |
| อัตราการส่งต่อ | 1.488Mpps |
| ความช้า | < 10μs |
| โหมดการส่งต่อ | การเก็บและส่งต่อ |