| ชื่อแบรนด์: | KRONZ |
| หมายเลขรุ่น: | ยู18-ดี500เอ็น(พี)32ที-อาร์00เอ |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | บรรจุถุงโพลี |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| ระยะตรวจจับ | 50-500 มม. |
| การแก้ไข | 0.15 มิลลิเมตร |
| ความซ้ํา | ± 0.15% F.S. |
| ความดันไฟฟ้า | 10-30V DC, การป้องกัน polarity กลับ |
| ความถี่เปลี่ยน | 31Hz |
| LED สีแดง | ไม่มีวัตถุตรวจพบ: ไฟส่อง, การเรียนการสอนในเมื่อไม่มีวัตถุตรวจพบ: แสงสว่าง |
| อุปทานภาระ | I/ < 300 โอม, U/ > 1k โอม |
| กระแสไฟฟ้าที่ไม่มีภาระ | ≤ 30mA |
| รุ่น | U18-D500N(P) 32T-R00A |
| เขตตาบอด | 0-50 มม. |
| ความถูกต้อง | ± 1% (การชดเชยการเคลื่อนไหวของอุณหภูมิ) |
| เวลาตอบสนอง | 32ms |
| เปลี่ยนไฮสเตเรซิส | 2 มม. |
| เวลาเริ่มต้น | < 500 ms |
| LED สีเขียว | วัตถุตรวจพบ: ไฟส่อง, การสอนในเมื่อวัตถุตรวจพบ: แสงสว่าง |
| การป้องกันความแรงเกิน | 200mA, LED สีแดงและ LED สีเขียวส่องพร้อมกัน |
| ประเภท input | การสอนและการปรับปรุง |
| วัสดุ | ผืนยางพลาสติก |
| การจัดอันดับห้องพัก | IP67 |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | เครื่องเชื่อม 5 ปิน M12 |
| อุณหภูมิบริเวณ | -25°C ~ +70°C (248~343K) |
| อุณหภูมิการเก็บรักษา | -40°C ~ +85°C (233~358K) |
| น้ําหนัก | 35 กรัม |
| ประเภทผลิต | N32: 2 NPN การสลับออก NO/NC P32: 2 PNP การสลับออก NO/NC |