| ชื่อแบรนด์: | KRONZ |
| หมายเลขรุ่น: | ยู18-ดี1000เอ็น(พี)2ที-อาร์00เอ |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | บรรจุถุงโพลี |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับระยะ ultrasonic |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | เครื่องเชื่อม 5 ปิน M12 |
| วัสดุ | ผืนยางพลาสติก |
| โลเตชั่นไฟฟ้า | 10-30V DC |
| ประเภท input | การสอนและการปรับปรุง |
| เขตตาบอด | 0-60 มม. |
| อุณหภูมิบริเวณ | -25°C ~ +70°C (248~343K) |
| อุณหภูมิการเก็บรักษา | -40°C ~ +85°C (233~358K) |