| ชื่อแบรนด์: | KRONZ |
| หมายเลขรุ่น: | U30-D2000N(พี)1T-R00A |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | บรรจุถุงโพลี |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| คุณลักษณะ | ค่า |
|---|---|
| ระยะตรวจจับ | 100-2000 มม. |
| โซนบอด | 0-100 มม. |
| ความสามารถในการทำซ้ำ | ±0.15%F.S. |
| เวลาตอบสนอง | 82 มิลลิวินาที |
| เวลาเริ่มต้นระบบ | < 500 มิลลิวินาที |
| แรงดันไฟฟ้าจ่าย | 10-30V DC, ป้องกันการต่อขั้วกลับ |
| อิมพีแดนซ์โหลด | I/ 1k โอห์ม |
| กระแสไฟฟ้าขณะไม่มีโหลด | ≤30mA |
| รุ่น | U30-D2000N(P)1T-R00A |
| ความละเอียด | 0.17 มม. |
| ความแม่นยำ | ±1% (พร้อมการชดเชยการเปลี่ยนแปลงอุณหภูมิในตัว) |
| ฮิสเทรีซิสสวิตช์ | ±2 มม. |
| ความถี่สวิตช์ | 10Hz |
| ไฟแสดงสถานะ LED | สีแดง: ไม่พบวัตถุ (ติดสว่าง), สีเขียว: พบวัตถุ (ติดสว่าง) |
| การป้องกันกระแสเกิน | 200mA (ไฟ LED กะพริบพร้อมกัน) |
| ประเภทอินพุต | Teach-in และการซิงโครไนซ์ |
| วัสดุ | ทองแดงชุบนิกเกิล, ข้อต่อพลาสติก, เรซินอีพ็อกซีแก้ว |
| ระดับการป้องกันตัวเครื่อง | IP67 |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | 5 พิน, ขั้วต่อ M12 |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -25°C ถึง +70°C (248~343K) |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40°C ถึง +85°C (233~358K) |
| น้ำหนัก | 105 กรัม |
| ประเภทเอาต์พุต | N1: เอาต์พุตสวิตช์ NPN 1 ช่อง, NO/NC |