| ชื่อแบรนด์: | KRONZ |
| หมายเลขรุ่น: | เคอาร์เอช-คิว50จี-อาร์4 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | บรรจุกล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| คุณสมบัติ | ค่า |
|---|---|
| การใช้กระแสไฟฟ้า | <70mA@24V |
| ระยะการอ่าน/เขียน | 0~100 มม. (ขึ้นอยู่กับแท็ก) |
| ความถี่ในการทำงาน | 13.56MHz |
| ระยะการส่งสัญญาณ | <10 ม. |
| คอนเนคเตอร์ | 5 พิน-M12-A coded-ตัวผู้ |
| อินเทอร์เฟซการสื่อสาร | RS-485 |
| อุณหภูมิการทำงาน | -30°C~+70°C |
| ความเร็วในการส่งข้อมูล | 9600~115200 bps |
หัวอ่าน/เขียน HF ทรงสี่เหลี่ยมนี้ออกแบบมาสำหรับงาน RFID ที่มีอินเทอร์เฟซ RS485 มีระยะการอ่าน/เขียน 0-100 มม. และขั้วต่อ M12 ตัวผู้ 5 พินสำหรับการเชื่อมต่อในอุตสาหกรรมที่เชื่อถือได้