| ชื่อแบรนด์: | KRONZ |
| หมายเลขรุ่น: | ยู12-ดี120เอ็น(พี)2ที-อาร์00เอ |
| ขั้นต่ำ: | 5 ชิ้น |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | บรรจุถุงโพลี |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| รุ่น | U12-D120N(P) 2T-R00A |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 20-120 มม. |
| เขตตาบอด | 0-20mm |
| การแก้ไข | 0.1 มม. |
| ความซ้ํา | ± 0.15% F.S. |
| ความถูกต้อง | ± 1% (พร้อมการชดเชยอุณหภูมิ) |
| เวลาตอบสนอง | 18ms |
| การสลับไฮสเตเรซิส | 1 มม. |
| ความถี่การเปลี่ยน | 55Hz |
| เวลาเริ่มต้น | < 500 ms |
| โลเตชั่นไฟฟ้า | 10-30V DC พร้อมการป้องกัน polarity กลับ |
| ตัวชี้วัด LED | LED สีแดง:หลอดไฟเมื่อไม่มีวัตถุถูกตรวจพบ แสงสว่างระหว่างการสอน LED สีเขียว:ไฟเมื่อพบวัตถุ แสงสว่างระหว่างการสอน |
| การคุ้มครอง | การป้องกันความแรงเกิน 200mA (LEDs flashing simultaneously) |
| อัตราต่อต้านภาระ | I/ < 300 โอม, U/ > 1k โอม |
| กระแสไฟฟ้าที่ไม่มีภาระ | ≤ 30mA |
| ประเภท input | การสอนและการปรับปรุง |
| การก่อสร้าง | ผืนยางพลาสติก |
| การจัดอันดับห้องพัก | IP67 |
| การเชื่อมต่อ | เครื่องเชื่อม M12 4 ปิน |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25°C ถึง +70°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -40°C ถึง +85°C |
| น้ําหนัก | 16 กรัม |
| ตัวเลือกผลิต | N2:1 NPN การสลับออก NO/NC P2:1 PNP การสลับออก NO/NC |