| ชื่อแบรนด์: | KRONZ |
| หมายเลขรุ่น: | ยู12-ดี200เอ็น(พี)2ที-อาร์00เอ |
| ขั้นต่ำ: | 5 ชิ้น |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | บรรจุถุงโพลี |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| คุณลักษณะ | ค่า |
|---|---|
| คำอธิบาย | เซ็นเซอร์อัลตราโซนิก 20-200 มม. |
| ความถี่ในการสลับ | 45Hz |
| แรงดันไฟฟ้าจ่าย | 10-30V DC |
| สี LED | เขียว, แดง |
| โซนบอด | 0-20 มม. |
| ความละเอียด | 0.1 มม. |
| กระแสไฟขณะไม่มีโหลด | ≤30mA |
| น้ำหนัก | 20 กรัม |
| รุ่น | U12-D200N(P)2T-R00A |
| ช่วงการตรวจจับ | 20-200 มม. |
| โซนบอด | 0-20 มม. |
| ความละเอียด | 0.1 มม. |
| ความสามารถในการทำซ้ำ | ±0.15%F.S. |
| ความแม่นยำ | ±1%(มีการชดเชยการดริฟท์อุณหภูมิในตัว) |
| เวลาตอบสนอง | 22ms |
| ฮิสเทรีซิสการสลับ | 1 มม. |
| ความถี่ในการสลับ | 45Hz |
| เวลาเริ่มต้น | < 500ms |
| แรงดันไฟฟ้าจ่าย | 10-30V DC, ป้องกันการต่อขั้วย้อนกลับ |
| LED สีแดง | ไม่พบวัตถุ: ติด, กำลังเรียนรู้เมื่อไม่พบวัตถุ: กะพริบ |
| LED สีเขียว | พบวัตถุ: ติด, กำลังเรียนรู้เมื่อพบวัตถุ: กะพริบ |
| การป้องกันกระแสเกิน | 200mA, LED สีแดงและ LED สีเขียว กะพริบพร้อมกัน |
| อิมพีแดนซ์โหลด | I/ < 300 โอห์ม, U/ > 1k โอห์ม |
| กระแสไฟขณะไม่มีโหลด | ≤30mA |
| ประเภทอินพุต | Teach-in และการซิงโครไนซ์ |
| วัสดุ | ทองแดงชุบนิกเกิล, อุปกรณ์พลาสติก, เรซินอีพ็อกซี่แก้ว |
| ระดับการป้องกันสิ่งแวดล้อม | IP67 |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | 4 พิน, ขั้วต่อ M12 |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -25℃ ~ +70℃ (248~343K) |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40℃ ~ +85℃ (233~358K) |
| น้ำหนัก | 20 กรัม |
| ประเภทเอาต์พุต | N2: เอาต์พุตสวิตช์ npn 1 ชิ้น NO/NC P2: เอาต์พุตสวิตช์ pnp 1 ชิ้น NO/NC |