| ชื่อแบรนด์: | KRONZ |
| หมายเลขรุ่น: | CN10-Q20PO-P0C2/D |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | บรรจุถุงโพลี |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| ชื่อ | เซ็นเซอร์ความใกล้ชิดแบบจุ |
| ระยะการตรวจจับ | 10mm (ไม่ล้าง) |
| กระแสการทํางาน | ≤ 200mA |
| กระแสไฟฟ้าที่ไม่มีภาระ | ≤ 20mA ((24V) |
| อุณหภูมิการทํางาน | -10...60 °C |
| การเชื่อมต่อ | การเชื่อมต่อสายเคเบิล 2m PVC 3*0.35mm2 |
| รุ่น | PNP N.O |
|---|---|
| ขนาดการก่อสร้าง | 10mm ((ไม่ล้าง) |
| ความถี่เปลี่ยน | 100Hz |
| โลตติจ์ทํางาน | 10 ~ 30VDC ((± 10%) |
| การลดความดัน | ≤2VDC |
| กระแสการทํางาน | ≤ 200mA |
| กระแสไฟฟ้าที่ไม่มีภาระ | ≤ 20mA ((24V) |
| ไฮสเตเรซิส | < 15% ((Sr) |
| ความแม่นยําซ้ํา | < 5.0% ((Sr) |
| การคุ้มครอง | การป้องกัน polarity กลับ การป้องกันแรงกระแทก Power-up |
| การแสดง | ติดตั้งอย่างถาวร: การสลับผลิตทํางาน |
| อุณหภูมิการทํางาน | -10...60 °C |
| การจัดอันดับ IP | IP65 |
| วัสดุบ้าน | ABS |
| วัสดุการตรวจจับหน้า | ABS |
| การเชื่อมต่อ | การเชื่อมต่อสายเคเบิล 2m PVC 3*0.35mm2 |