| ชื่อแบรนด์: | KRONZ |
| หมายเลขรุ่น: | RJ45S-15/E60K |
| ขั้นต่ำ: | 80 |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | Polybag packing |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| คุณลักษณะ | ค่า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 48V |
| ระดับมลพิษ | 3 |
| วัสดุของตัวด้ามจับ | TPU, สีดำ |
| ความยาว | ปรับแต่งได้ |
| วัสดุของน็อตสัมผัส | ทองเหลือง, ชุบนิกเกิล |
| วัสดุพื้นผิวสัมผัส | ทองเหลือง, ชุบทอง |
| พิกัดกระแส | 1.5A |
| รอบการจับคู่ | >100 |
| ข้อมูลจำเพาะ | ค่า |
|---|---|
| ประเภทเกลียว | RJ45 |
| วัสดุของน็อตสัมผัส | ทองเหลือง, ชุบนิกเกิล |
| วัสดุพื้นผิวสัมผัส | ทองเหลือง, ชุบทอง |
| วัสดุตัวนำสัมผัส | PA, สีดำ |
| วัสดุตัวเรือน | TPU, สีดำ |
| วัสดุซีล | FPM/FKM |
| ความต้านทานฉนวน | ≥100MΩ |
| ความต้านทานหน้าสัมผัส | ≤5mΩ |
| ระดับมลพิษ | 3 |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -25~+85℃ |
| รอบการจับคู่ | >100 |
| ระดับการป้องกัน | IP20 |