| ชื่อแบรนด์: | KRONZ |
| หมายเลขรุ่น: | RJ45S-2/E10K |
| ขั้นต่ำ: | 80 |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | Polybag packing |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| วัสดุประปา | FPM/FKM |
| วัสดุของร่างกายจับ | TPU สีดํา |
| ปัจจุบัน | 1.5A |
| วัสดุจากเน็ตสัมผัส | หมึก |
| วัสดุผิวสัมผัส | หมึกเหล็ก |
| โวลเตชั่น | 48V |
| ประเภทเส้น | RJ45 |
| ปริมาณมลพิษ | 3 |
เครื่องเชื่อม RJ45 ที่มีประสิทธิภาพสูงนี้ มีการป้องกันแบบคู่ และการจัดอันดับกันน้ํา IP20 ทําให้มันเหมาะสมสําหรับการใช้งานอุตสาหกรรมที่ต้องการมันรักษาผลงานที่น่าเชื่อถือได้ในสภาพแวดล้อมที่มีการจราจรสูง เช่น ศูนย์ข้อมูล.
| ประเภทเส้น | RJ45 |
| วัสดุจากเน็ตสัมผัส | หมึก |
| วัสดุผิวสัมผัส | หมึกเหล็ก |
| วัสดุพกพาที่ติดต่อ | PA สีดํา |
| วัสดุบ้าน | TPU สีดํา |
| วัสดุประปา | FPM/FKM |
| ความต้านทานในการปิด | ≥100MΩ |
| ความต้านทานต่อการสัมผัส | ≤5mΩ |
| ปริมาณมลพิษ | 3 |
| ระยะอุณหภูมิบริเวณ | -25 ~ + 85 °C |
| วงจรการเจริญพันธุ์ | > 100 |
| ระดับการคุ้มครอง | IP20 |
| การมอบ Pin | สีสาย | PIN | ปัจจุบัน | โวลเตชั่น | เครื่องวัดสาย | ติดต่อสายไฟฟ้า | ความยาว | รุ่นหมายเลข |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 = YE 2 = หรือ 3 = WH 6 = BU |
4PIN | 1.5A | 48V | 2x2x025ปราง (2×2×24AWG) สีเขียวน้ําเงิน PVC OD = 65 |
ตรง | 2M | RJ45S-2/E30K |