| ชื่อแบรนด์: | KRONZ |
| หมายเลขรุ่น: | M1208M-10-M1208M/E531 |
| ขั้นต่ำ: | 50 |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | Polybag packing |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| สีสาย | 1 = WH/BU 2 = WH/BN 3 = BN 4 = OR 5 = WH/GN 6 = WH/OR 7 = BU 8 = GN |
|---|---|
| การรหัส | A |
| วัสดุประปา | FPM/FKM |
| ปัจจุบัน | 1.5a |
| วัสดุเคเบิล | PUR |
| ขนาดของเคเบิล | 6.9 |
| ป้องกัน | ใช่ |
| วัสดุพกพาที่ติดต่อ | พีเอ สีดํา |
| มาตรฐาน | IEC 61076-2-101 |
|---|---|
| วัสดุจากเน็ตสัมผัส | หมึกเหล็ก |
| วัสดุผิวสัมผัส | หมึกเหล็ก |
| วัสดุพกพาที่ติดต่อ | PA สีดํา |
| วัสดุบ้าน | TPU สีดํา |
| วัสดุประปา | FPM/FKM |
| ความต้านทานในการปิด | ≥100MΩ |
| ความต้านทานต่อการสัมผัส | ≤5mΩ |
| ปริมาณมลพิษ | 3 |
| อุณหภูมิบริเวณ | -25 ~ + 85 °C |
| วงจรการเจริญพันธุ์ | > 100 |
| ระดับการคุ้มครอง | IP67 |
| สีสาย | 1 = WH/BU 2 = WH/BN 3 = BN 4 = หรือ 5 = WH/GN 6 = WH/OR 7 = BU 8 = GN |
|---|---|
| การรหัส | A |
| ปัจจุบัน | 1.5A |
| โวลเตชั่น | 30V |
| เครื่องวัดสาย | 4x2x014, ปราง (4×2×26AWG) |
| ติดต่อสายไฟฟ้า | ตรง |
| ความยาว | 10M |
| รุ่นหมายเลข | M1208M-10-M1208M/E531 |