| ชื่อแบรนด์: | KRONZ |
| หมายเลขรุ่น: | M1208M-5-M1208M/E501 |
| ขั้นต่ำ: | 50 |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | Polybag packing |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| คุณลักษณะ | ค่า |
|---|---|
| พิกัดกระแส | 1.5A |
| วัสดุปิดผนึก | FPM/FKM |
| วัสดุแหวนล็อค | ทองเหลือง ชุบนิกเกิล |
| ระดับมลภาวะ | 3 |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -25~+85°C |
| วัสดุสายเคเบิล | PVC |
| แรงดันไฟฟ้า | 30V |
| ความต้านทานหน้าสัมผัส | ≤5mΩ |
| มาตรฐาน | IEC 61076-2-101 |
| วัสดุแหวนล็อค | ทองเหลือง ชุบนิกเกิล |
| วัสดุพื้นผิวสัมผัส | ทองเหลือง ชุบทอง |
| วัสดุตัวนำ | PA สีดำ |
| วัสดุตัวเรือน | TPU สีดำ |
| วัสดุปิดผนึก | FPM/FKM |
| ความต้านทานฉนวน | ≥100MΩ |
| ความต้านทานหน้าสัมผัส | ≤5mΩ |
| ระดับมลภาวะ | 3 |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -25~+85°C |
| รอบการจับคู่ | >100 |
| ระดับการป้องกัน | IP67 |
| การกำหนดพิน | สีสายไฟ | รหัส | พิกัดกระแส | แรงดันไฟฟ้า | ขนาดสายไฟ | ทางออกสายเคเบิล | ความยาว | หมายเลขรุ่น |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 = WH/BU 2 = WH/BN 3 = BN 4 = OR 5 = WH/GN 6 = WH/OR 7 = BU 8 = GN |
A | 1.5A | 30V | 4x2x0.14, มีชีลด์ (4x2x26AWG) สีเขียวอมฟ้า, PVC, OD=6.2 | ตรง | 5M | M1208M-5-M1208M/E501 |