| ชื่อแบรนด์: | KRONZ |
| หมายเลขรุ่น: | M1204DM-10-M1204DM/E301 |
| ขั้นต่ำ: | 50 |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | Polybag packing |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| คุณลักษณะ | ค่า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 60V |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -25~+85°C |
| วัสดุซีล | FPM/FKM |
| พิน | 4 |
| สีสายไฟ | 1 = WH/OR(+tx) 2 = WH/GN(+rx) 3 = OR(-tx) 4 = GN(-rx) |
| พิกัดกระแส | 2 A |
| ความต้านทานฉนวน | ≥100MΩ |
| การเข้ารหัส | D |
| มาตรฐาน | IEC 61076-2-101 |
|---|---|
| วัสดุแหวนล็อค | ทองเหลือง ชุบนิกเกิล |
| วัสดุพื้นผิวสัมผัส | ทองเหลือง ชุบทอง |
| วัสดุตัวนำ | PA, สีดำ |
| วัสดุตัวเรือน | TPU, สีดำ |
| วัสดุซีล | FPM/FKM |
| ความต้านทานฉนวน | ≥100MΩ |
| ความต้านทานหน้าสัมผัส | ≤5mΩ |
| ระดับมลพิษ | 3 |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -25~+85°C |
| รอบการเสียบใช้งาน | >100 |
| ระดับการป้องกัน | IP67 |
| สีสายไฟ | การเข้ารหัส | พิกัดกระแส | แรงดันไฟฟ้า | ขนาดสายไฟ | การออกสาย | ความยาว | หมายเลขรุ่น |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 = WH/OR(+tx) 2 = WH/GH(+rx0 3 = OR(-tx) 4 = GN(-rx) |
D | 2A | 60V | 2×2×0.25, มีชีลด์ (2×2×24AWG) สีเขียวอมฟ้า, PVC, OD=5.6 |
ตรง | 10M | M1204DM-10-M1204DM/E301 |