| ชื่อแบรนด์: | KRONZ |
| หมายเลขรุ่น: | M1208M-2-M1208M/E501 |
| ขั้นต่ำ: | 50 |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | บรรจุถุงโพลี |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| เคเบิล | 2 เมตร |
| รหัส | A-coding |
| โวลเตชั่น | 30V |
| ปัจจุบัน | 1.5A |
| มาตรฐาน | IEC 61076-2-101 |
| เครื่องวัดสาย | 4x2x014ปราง (4×2×26AWG) สีเขียวน้ําเงิน, PVC,OD=62 |
| วัสดุเคเบิล | PVC |
| ปิน | 8 |
เครื่องเชื่อมเคเบิลอีเทอร์เน็ตที่ป้องกัน M12- เครื่องเชื่อมที่ทนทานนี้มี 4 หรือ 8 ปินและการโค้ด D / A / X เหมาะสําหรับการใช้งาน Ethernet / IP ในอุตสาหกรรม, ลดการรบกวน
| มาตรฐาน | IEC 61076-2-101 |
| วัสดุจากเน็ตสัมผัส | หมึกเหล็ก |
| วัสดุผิวสัมผัส | หมึกเหล็ก |
| วัสดุพกพาที่ติดต่อ | PA สีดํา |
| วัสดุบ้าน | TPU สีดํา |
| วัสดุประปา | FPM/FKM |
| ความต้านทานในการปิด | ≥100MΩ |
| ความต้านทานต่อการสัมผัส | ≤5mΩ |
| ปริมาณมลพิษ | 3 |
| อุณหภูมิบริเวณ | -25 ~ + 85 °C |
| วงจรการเจริญพันธุ์ | > 100 |
| ระดับการคุ้มครอง | IP67 |
1 = WH/BU, 2 = WH/BN, 3 = BN, 4 = OR, 5 = WH/GN, 6 = WH/OR, 7 = BU, 8 = GN
การส่งสัญญาณในรถไฟฟ้าเมือง- ในระบบรถไฟฟ้าในเมือง การใช้สายไฟฟ้าสีเขียวที่มีสายเชื่อม M12 ในทั้งสองปลาย เป็นสิ่งจําเป็นสําหรับการทํางานที่น่าเชื่อถือของระบบสัญญาณพวกมันใช้ในการเชื่อมต่ออุปกรณ์สัญญาณข้างถนน เช่น ไฟสัญญาณ และหน่วยควบคุมสวิทช์ กับศูนย์ควบคุมสัญญาณของสถานี, และสนับสนุนระบบสื่อสารและควบคุมบนรถไฟ
ตัวอย่างเช่น คําสั่งการควบคุมสําหรับไฟสัญญาณจะถูกส่งผ่านสายไฟ เพื่อให้รถไฟรับสัญญาณการเริ่มต้นหรือหยุดที่ถูกต้องในเวลาที่ถูกต้องเครื่อง เปลี่ยน สาย ราง ก็ ต้อง มี สัญญาณ ที่ ชัดเจน เพื่อ ทํา งาน, การรับประกันการเปลี่ยนเส้นทางที่ปลอดภัยสําหรับรถไฟ ในสภาพแวดล้อมที่สั่นสะเทือนสูงและซับซ้อนทางไฟฟ้าเครื่องเชื่อม M12 และสายไฟฟ้าเครือข่ายสีเขียว ตอบสนองมาตรฐานความน่าเชื่อถือสูงสําหรับการส่งสัญญาณการประกันการทํางานของรถไฟที่ปลอดภัย และป้องกันอุบัติเหตุที่เกิดจากสัญญาณผิดปกติ
Kronz เป็นบริษัทผลิตที่ตั้งอยู่ในเขต Zengcheng, เมืองกวางโจว เราเน้นการให้ลูกค้าที่มีประสิทธิภาพสูง การแก้ไขอุตสาหกรรมอัตโนมัติและผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง.หลังจากหลายปีของการนวัตกรรมและการพัฒนา, Kronz มีอุปกรณ์การแปรรูปสินค้าที่สมบูรณ์แบบและทีมงานมืออาชีพที่ชํานาญในเทคโนโลยีอัตโนมัติต่าง ๆ.
เรายังคงนําอุปกรณ์และเทคโนโลยีการผลิตที่ทันสมัย เพื่อปรับปรุงคุณภาพสินค้าและประสิทธิภาพการผลิตเซ็นเซอร์ความจุ, เซ็นเซอร์ไฟฟ้าแสง, เซ็นเซอร์เสียงฉีด, พลังงานไฟฟ้าอุตสาหกรรม, บัสสนามอุตสาหกรรม, ระบบการรับรู้ RFID, และสวิตช์อีเทอร์เน็ตอุตสาหกรรม
เรานําเสนอผลิตภัณฑ์มาตรฐานและผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของลูกค้า ผลิตภัณฑ์ของ Kronz ได้ถูกขายในหลายประเทศและได้รับความไว้วางใจและการยกย่องจากลูกค้า
ผลิตภัณฑ์นี้ถูกผลิตในกวนดง, จีน
ใช่ สินค้านี้ได้รับการรับรอง CE
จํานวนการสั่งซื้อขั้นต่ําสําหรับผลิตภัณฑ์นี้คือ 80
ใช่ เราจะให้ราคาที่แตกต่างกันตามปริมาณ
ผลิตภัณฑ์นี้ถูกบรรจุในกระเป๋า polibag แผ่นกระดาษส่งออก
เวลาในการจัดส่งสําหรับสินค้านี้คือ 5-8 วันทําการสําหรับ MOQ 80pcs, หากมีจํานวนมากกว่า, กรุณาติดต่อกับผู้ขาย.
หลักการการชําระเงินที่ยอมรับสําหรับสินค้านี้คือ T/T, Western Union และ MoneyGram
ความสามารถในการจําหน่ายของสินค้านี้คือ 100000 ชิ้นต่อเดือน