| ชื่อแบรนด์: | KRONZ |
| หมายเลขรุ่น: | F1203MA-PF/M12C |
| ขั้นต่ำ: | 50 ชิ้น |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | บรรจุถุงโพลี |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| คําอธิบาย | เครื่องเชื่อมมมุม M12 |
| ประเภท | PCB |
| พลังงานระดับ | 4A/250V |
| ปิน | 2/3/4/5/6/7/8/12 |
| รหัส | A/B/D |
| ความดันแรงกระตุ้น | 2500V |
| ความต้านทานต่อการสัมผัส | ≤ 5 |
| มาตรฐาน | IEC 61076-2-101 |
| วัสดุจากเน็ตสัมผัส | หมึก |
| วัสดุผิวสัมผัส | หมึกเหล็ก |
| วัสดุพกพาที่ติดต่อ | PA สีดํา |
| วัสดุบ้าน | PBT/PA สีดํา |
| วัสดุประปา | FPM/FKM |
| ความต้านทานในการปิด | ≥100MΩ |
| ความต้านทานต่อการสัมผัส | ≤5mΩ |
| ปริมาณมลพิษ | 3 |
| อุณหภูมิบริเวณ | -40 ~ + 80 °C |
| วงจรการเจริญพันธุ์ | ≥ 500 |
| ระดับการคุ้มครอง | IP67 |