| ชื่อแบรนด์: | KRONZ |
| หมายเลขรุ่น: | F7804M-0.5R/13.5 |
| ขั้นต่ำ: | 5 |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | Polybag packing |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| วัสดุ | สีเหลือง |
| ติดต่อสายไฟฟ้า | ตรง |
| อุณหภูมิบริเวณ | -25 ~ + 85 °C |
| ความต้านทานต่อการสัมผัส | ≤5mΩ |
| คําอธิบาย | 7/8" |
| วัสดุพัสดุพัสดุพกพา | พีเอ สีดํา |
| ป้องกัน | ไม่ |
| วัสดุประทับ | FPM/FKM |
| โวลเตชั่น | 300 วอลต์ |
| คําอธิบาย | 7/8" |
| วัสดุจากเน็ตสัมผัส | หมึก |
| ระดับการคุ้มครอง | IP67 |
| การรหัส | A |
| การใช้งาน | อัตโนมัติอุตสาหกรรม |
| วัสดุประทับ | FPM/FKM |
| ความดันสูงสุด | 150 PSI |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | เพศชาย |
| ความต้านทานต่อการสัมผัส | ≤5mΩ |