| ชื่อแบรนด์: | KRONZ |
| หมายเลขรุ่น: | M7803F-2/P00K |
| ขั้นต่ำ: | 5 |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | Polybag packing |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| วัสดุพัสดุพัสดุพกพา | พีเอ สีดํา |
| วัสดุผิวสัมผัส | หมึกทองคํา |
| ระดับการคุ้มครอง | IP67 |
| การรหัส | A |
| วงจรการเจริญพันธุ์ | > 100 |
| วัสดุเคเบิล | PVC สีดํา |
| คําอธิบาย | เครื่องเชื่อมเคเบิล 7/8" |
| โวลเตชั่น | 600V |
| สีสาย | 1=GN/YE,2=BN,3=BU |
| อุณหภูมิบริเวณ | -25 ~ + 85 °C |
| การรหัส | A |
| วัสดุบ้าน | TPU สีดํา |
| ปัจจุบัน | 8A |
| ระดับการคุ้มครอง | IP67 |
| วัสดุจากเน็ตสัมผัส | หมึก |
| คําอธิบาย | เครื่องเชื่อมเคเบิล 7/8" |
| ประเภทเครื่องเชื่อม | ตรง |
| โวลเตชั่น | 600V |