| ชื่อแบรนด์: | KRONZ |
| หมายเลขรุ่น: | ยู18-ดี1000UIT-R00A |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | Polybag packing |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| คุณลักษณะ | ค่า |
|---|---|
| ประเภทเอาต์พุต N2I | เอาต์พุตแรงดันอนาล็อก 1 ช่อง (0-10V) + เอาต์พุตกระแสอนาล็อก 1 ช่อง (4-20mA), ขึ้น/ลง |
| การป้องกันกระแสเกิน | 200mA, ไฟ LED สีแดงและไฟ LED สีเขียวติดพร้อมกัน |
| เวลาเริ่มต้นระบบ | < 500ms |
| ความสามารถในการทำซ้ำ | ±0.15%F.S. |
| ไฟ LED สีแดง | ไม่พบวัตถุ: ติด, การตั้งค่าเมื่อไม่พบวัตถุ: กระพริบ |
| ความแม่นยำ | ±1% (มีการชดเชยอุณหภูมิภายใน) |
| ระดับการป้องกันสิ่งแปลกปลอมและน้ำเข้า | IP67 |
| อิมพีแดนซ์โหลด | I/<300 Ohm, U>1K โอห์ม |
เซ็นเซอร์อัลตราโซนิกอุตสาหกรรมเป็นอุปกรณ์ที่มีความแม่นยำสูงพร้อมจอแสดงผล LED ออกแบบมาสำหรับการวัดระยะทางที่แม่นยำในสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรม ด้วยความละเอียด 0.17 มม. และช่วงการตรวจจับ 60-1000 มม. จึงให้ประสิทธิภาพที่เชื่อถือได้ในการใช้งานที่ต้องการความทนทาน
| ความแม่นยำ | ±1% (มีการชดเชยอุณหภูมิภายใน) |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ขั้วต่อ M12 แบบ 5 พิน |
| ประเภทเอาต์พุต UI | เอาต์พุตแรงดันอนาล็อก 1 ช่อง (0-10V) + เอาต์พุตกระแสอนาล็อก 1 ช่อง (4-20mA), ขึ้น/ลง |
| ระดับการป้องกันสิ่งแปลกปลอมและน้ำเข้า | IP67 |
| แรงดันไฟฟ้าที่จ่าย | 10-30V DC, ป้องกันการต่อขั้วย้อนกลับ |
| ความสามารถในการทำซ้ำ | ±0.15%F.S. |
| น้ำหนัก | 38 กรัม |
เซ็นเซอร์อัลตราโซนิกอุตสาหกรรม KRONZ เหมาะสำหรับการใช้งานในอุตสาหกรรมต่างๆ รวมถึง: