| ชื่อแบรนด์: | KRONZ |
| หมายเลขรุ่น: | H1208MA-9/L |
| ขั้นต่ำ: | 5 |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | Polybag packing |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| คุณสมบัติ | ค่า |
|---|---|
| การเข้ารหัส | A |
| กระแสไฟ | 2A |
| มาตรฐาน | IEC 61076-2-101 |
| แรงดันไฟฟ้า | 30V |
| รอบการผสมพันธุ์ | >100 |
| วัสดุตัวเรือน | TPU, สีดำ |
| เชื่อมต่อ | เชื่อมต่อแบบสกรู |
| วัสดุตัวนำไฟฟ้า | PA, สีดำ |
| เชื่อมต่อ | เชื่อมต่อแบบสกรู |
| แรงดันไฟฟ้า | 30V |
| ระดับมลพิษ | 3 |
| รอบการผสมพันธุ์ | >100 |
| การเข้ารหัส | A |
| วัสดุตัวนำไฟฟ้า | PA, สีดำ |
| พิน | 8 |
| มาตรฐาน | IEC 61076-2-101 |
| ระดับการป้องกัน | IP67 |
| วัสดุตัวเรือน | TPU, สีดำ |