| ชื่อแบรนด์: | KRONZ |
| หมายเลขรุ่น: | KAWPN32X00/0032N/0032/16X16N/16X16 |
| ขั้นต่ำ: | 5 |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | การบรรจุโพลีแบ็ก |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, MoneyGram, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| รุ่น | ประเภท | ช่องทาง | ประเภทผลิต |
|---|---|---|---|
| KAWPN32X00 | โมดูลข้อมูลดิจิตอล | 32 DI | - |
| KAWPN0032N | โมดูลออกแบบดิจิตอล | 32 DO | NPN |
| KAWPN0032 | โมดูลออกแบบดิจิตอล | 32 DO | PNP |
| KAWPN16X16N | โมดูล I/O ดิจิตอล | 16 DI + 16 DO | NPN |
| KAWPN16X16 | โมดูล I/O ดิจิตอล | 16 DI + 16 DO | PNP |
| รายละเอียด | มูลค่า |
|---|---|
| พลังการเข้า | 2W |
| ความดันทางเข้า | 24VDC (± 25%) |
| กระแสไฟเข้า | 3mA |
| กระแสไฟออก | สูงสุด 500mA |
| โลตติจ์แยก | 500 วอลต์ |
| วิธีการแยก | อุปโตคัพเลอร์ |
| Logic Input 1 ความหมายของข้อมูล | 15 ~ 30V |
| Logic input 0 ความหมายของข้อมูล | -3~3V |
| Output Logic 1 การออกเสียง | 15 ~ 30V |
| Output Logic 0 การออกเสียง | -3~3V |
| ขนาด | 100 x 100 x 42.5 มิลลิเมตร |
| อุณหภูมิการทํางาน | -10 ~ 55 °C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20 ~ 80 °C |
| ประเภทการป้องกัน | IP20 |
| อินเตอร์เฟซ | 2×RJ45 (X1/X2) + ประเภท-C |
| การติดตั้ง | DIN Rail (35 มม.) |
| การรับรอง | CE |