| ชื่อแบรนด์: | KRONZ |
| หมายเลขรุ่น: | KA0016 |
| ขั้นต่ำ: | 5 ชิ้น |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | บรรจุกล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| คุณลักษณะ | ค่า |
|---|---|
| ประเภท | โมดูลอินพุตดิจิทัล |
| การใช้งาน | Industrial Ethernet Bus |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โมดูลเอาต์พุตดิจิทัล 16 ช่อง |
| การใช้กระแสไฟ | 106mA |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 24V DC |
| ช่องเอาต์พุต | 16 |
| ประเภทเอาต์พุตเดี่ยว | PNP |
| แรงดันไฟฟ้าพิกัดเอาต์พุต | 24 V DC(±20%) |
โมดูล I/O เป็นส่วนประกอบที่สำคัญในระบบเครือข่ายอุตสาหกรรม โดยให้การเชื่อมต่อและการควบคุมสำหรับระบบ กระบวนการ และอุปกรณ์ โมดูลนี้ช่วยให้สามารถรวบรวมข้อมูลจากอุปกรณ์ต่อพ่วงและอุปกรณ์เก่าที่อาจไม่เข้ากันกับโปรโตคอลอุตสาหกรรมมาตรฐาน