| ชื่อแบรนด์: | KRONZ |
| หมายเลขรุ่น: | PRF120-24A30 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | บรรจุกล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แหล่งจ่ายไฟอุตสาหกรรม AC/DC |
| อินพุต | AC/DC |
| เอาต์พุตปกติ | 24V/5A |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | 23.5-28.0V |
| โหลดตัวเก็บประจุสูงสุด | 50000μF |
| กำลังขับ | 120W |
| รายการ | เงื่อนไขการทำงาน | ขั้นต่ำ | ทั่วไป | สูงสุด | หน่วย |
|---|---|---|---|---|---|
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าอินพุต | อินพุตปกติ (แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการรับรอง) | 100 | -- | 240 | VAC |
| อินพุต AC | 85 | -- | 264 | ||
| อินพุต DC | 120 | -- | 370 | VDC | |
| ความถี่แรงดันไฟฟ้าอินพุต | อินพุต AC ปกติ | 50 | -- | 60 | Hz |
| รายการ | เงื่อนไขการทำงาน | ขั้นต่ำ | ทั่วไป | สูงสุด | หน่วย |
|---|---|---|---|---|---|
| ความแม่นยำของแรงดันเอาต์พุต | ช่วงโหลดเต็ม | -- | ±1.0 | -- | % |
| การควบคุมสาย | โหลดปกติ | -- | ±0.5 | -- | |
| การควบคุมโหลด | โหลด 0% - 100% | -- | ±1.0 | -- |
| วัสดุเคส | โลหะ (AL5052, SPCC, SGCC) |
| ขนาด | 110.00 x 32.00 x 124.00 มม. |
| น้ำหนัก | 490 กรัม ±1% (ทั่วไป) |
| วิธีการระบายความร้อน | การพาอากาศอิสระ |