| ชื่อแบรนด์: | KRONZ |
| หมายเลขรุ่น: | PRF240-55A30 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | บรรจุกล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| คําอธิบาย | ไฟฟ้า 55V |
| พลังการออก | 242W |
| ผลิตชื่อ | 55V/4.4A |
| ความดันออก | 52.0-560 |
| ปัจจัยพลังงาน | 115VAC-230VAC |
| DC OK ฟังก์ชัน | ความจุต่อรอง |
| รายการ | สภาพการทํางาน | นาที | แบบว่า | แม็กซ์ | หน่วย |
|---|---|---|---|---|---|
| ระยะความดันทางเข้า | การเข้าระดับ (ความเข้มข้นรับรอง) | 100 | -- | 240 | VAC |
| ทางเข้า AC | 85 | -- | 264 | ||
| ทางเข้า DC | 120 | -- | 370 | VDC | |
| กระแสไฟเข้า | หน่วยการนําเข้า | -- | -- | 3 | A |
| รายการ | สภาพการทํางาน | นาที | แบบว่า | แม็กซ์ | หน่วย |
|---|---|---|---|---|---|
| ความแม่นยําของแรงดันออก | ระยะความจูงเต็ม | 55V | -- | ± 10 | % |
| คลื่นและเสียง | ความกว้างแบนด์ 20MHz (ค่าสูงสุด-สูงสุด) | 55V | -- | 100-200 | mv |
| รายการ | มูลค่า |
|---|---|
| วัตถุคดี | โลหะ (AL5052, SPCC) |
| ขนาด | 124.00 x 41.00 x 110.00 มิลลิเมตร |
| น้ําหนัก | 650 กรัม (ประเภท) |
| วิธีการเย็น | การขับเคลื่อนอากาศฟรี |