| ชื่อแบรนด์: | KRONZ |
| หมายเลขรุ่น: | PRF240-48A30 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | บรรจุกล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| คุณลักษณะ | ค่า |
|---|---|
| คำอธิบาย | แหล่งจ่ายไฟ 240V |
| กำลังขับ | 240W |
| กำลังขับที่กำหนด | 48V/5A |
| แรงดันขาออก | 48.0-53.0 |
| กระแสไฟรั่ว | <0.5mA |
| มาตรฐานความปลอดภัย | 48V |
| แรงดันทดสอบ | 500VDC |
| ระดับมลพิษ | 2 |
แหล่งจ่ายไฟอุตสาหกรรม 240W นี้ให้กำลังขับ 48V/5A พร้อมความเสถียรสูงและความสามารถในการป้องกันสัญญาณรบกวนสำหรับอุปกรณ์ควบคุมอุตสาหกรรมในสภาพแวดล้อมที่รุนแรง การออกแบบที่กะทัดรัด ติดตั้งบนราง DIN ช่วยประหยัดพื้นที่พร้อมทั้งให้พลังงานที่เชื่อถือได้
| รายการ | เงื่อนไขการทำงาน | ขั้นต่ำ | ทั่วไป | สูงสุด | หน่วย |
|---|---|---|---|---|---|
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าอินพุต | อินพุตที่กำหนด (แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการรับรอง) | 100 | -- | 240 | VAC |
| อินพุต AC | 85 | -- | 264 | ||
| อินพุต DC | 120 | -- | 370 | VDC | |
| กระแสอินพุต | อินพุตที่กำหนด | -- | -- | 3 | A |
| กระแสไฟรั่ว | 264VAC | <0.5mA | |||
| รายการ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| วัสดุตัวเรือน | โลหะ (AL5052, SPCC) |
| ขนาด | 124.00 x 41.00 x 110.00 มม. |
| น้ำหนัก | 650 กรัม (ทั่วไป) |
| วิธีการระบายความร้อน | การพาอากาศอิสระ |