| ชื่อแบรนด์: | KRONZ |
| หมายเลขรุ่น: | KA0032N |
| ขั้นต่ำ: | 5 ชิ้น |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | บรรจุกล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| คุณสมบัติ | ค่า |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โมดูล IO |
| การใช้กระแสไฟ | 106mA |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 24VDC |
| ช่วงที่อนุญาต | 24VDC(±25%) |
| ความสามารถในการขับ | ช่องสัญญาณเดี่ยว 550mA |
| ประเภทโหลด | โหลดตัวต้านทาน, โหลดเหนี่ยวนำ, โหลดหลอดไฟ |
| แรงดันไฟฟ้าฉนวนและทนทาน | 500V |
| อุณหภูมิการทำงาน | 0~55℃ |
EtherCAT (Ethernet Control Automation Technology) เป็นสถาปัตยกรรมแบบเปิด ระบบบัสภาคสนามที่ใช้ Ethernet ออกแบบมาสำหรับระบบอัตโนมัติในอุตสาหกรรม พัฒนาโดย Beckhoff ให้การสื่อสารแบบกำหนดเวลาที่แน่นอนด้วยเวลาอัปเดตที่สั้น การสั่นน้อยที่สุดสำหรับการซิงโครไนซ์ และโซลูชันฮาร์ดแวร์ที่คุ้มค่า