| ชื่อแบรนด์: | KRONZ |
| หมายเลขรุ่น: | KA1600 |
| ขั้นต่ำ: | 5 ชิ้น |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | บรรจุกล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| คุณลักษณะ | ค่า |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โมดูล I/O แบบกระจาย |
| คำอธิบาย | โมดูลอินพุตดิจิทัล 16 ช่อง |
| จำนวนช่อง | 16 |
| สัญญาณอินพุต | PNP |
| อุณหภูมิการทำงาน | 0~55°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -25~85°C |
| รุ่นผลิตภัณฑ์ | KA1600 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โมดูลอินพุตดิจิทัล 16 ช่อง |
| การใช้กระแสไฟ | 35mA |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 24VDC |
| ช่วงที่อนุญาต | 24VDC(±25%) |
| จำนวนช่องเอาต์พุต | 16 |
| ประเภทสัญญาณอินพุต | PNP |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุตพิกัด | 24VDC(±20%) |
| สัญญาณลอจิกอินพุต 1 | 15~30V |
| สัญญาณลอจิกอินพุต 0 | -3~3V |
| เวลาดีบาวซ์ | กำหนดค่าได้: 1~10ms, ค่าเริ่มต้น 3ms |
| ค่าทั่วไปของกระแสอินพุต | 3mA |
| การแยกและแรงดันไฟฟ้าที่ทนได้ | 500V |
| วิธีการแยก | การแยกด้วยออปโตคัปเปลอร์ |
| ขนาด | 100มม. × 69.65มม. × 12มม. |
| อุณหภูมิการทำงาน | 0~55°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -25~85°C |
| ระดับการป้องกัน | IP20 |