| ชื่อแบรนด์: | KRONZ |
| หมายเลขรุ่น: | PRFT480-24A46 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | บรรจุกล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| คําอธิบาย | พลังงานพลังงาน 480W |
| พลังการออก | 480W |
| ผลิตชื่อ | 48V/20A |
| ความดันออก | 24-28V |
| กระแสไฟฟ้า | 400VAC-480VAC |
| บ้านพัก | โลหะ (AL5052, SPCC) |
| การเย็น | การเย็นด้วยอากาศธรรมชาติ |
PRFT480-xxA46 ซีรี่ย์คือพลังงาน DIN รถไฟฟ้าสามเฟสที่ออกแบบสําหรับการใช้งานอุตสาหกรรมและการแยกกันอย่างปลอดภัย ด้วยความจุในการเก็บพลังงาน 150% สําหรับสภาพการเริ่มต้นที่ต้องการ.
| รุ่นหมายเลข | พลังการออก | ความแรงดันและกระแสไฟฟ้าออกระดับนาม | ระยะความดันออก | ประสิทธิภาพที่ 230VAC | ความจุสูงสุด |
|---|---|---|---|---|---|
| PRFT480-48A46 | 480W | 24V/20A | 24-28V | 95% | 20000μF |
| รายการ | สภาพการทํางาน | นาที | แบบว่า | แม็กซ์ | หน่วย |
|---|---|---|---|---|---|
| ระยะความดันทางเข้า | การเข้าระดับ (ความเข้มข้นรับรอง) | 380 | -- | 480 | VAC |
| ทางเข้า AC | 320 | -- | 600 | ||
| ทางเข้า DC | 450 | -- | 800 | VDC | |
| ความถี่ของแรงกระหน่ําเข้า | 47 | -- | 63 | Hz | |
| กระแสไฟเข้า | 400VAC | -- | -- | 0.85 | A |
| 500VAC | -- | -- | 0.7 | ||
| กระแสไฟฟ้า | 400VAC เริ่มต้นเย็น | -- | 50 | -- | |
| ปัจจัยพลังงาน | 400VAC อุณหภูมิปกติ เต็มแรง | 0.93 | 0.95 | -- | |
| 500VAC | 0.92 | 0.95 | -- | ||
| เริ่มเวลาล่าช้า | -- | 0.8 | -- | s |
| รายการ | สภาพการทํางาน | นาที | แบบว่า | แม็กซ์ | หน่วย |
|---|---|---|---|---|---|
| ความแม่นยําของแรงดันออก | ระยะความจูงเต็ม | -- | ± 10 | -- | % |
| กฎระเบียบสาย | ความจุ | -- | ± 05 | -- | |
| กติกาภาระ | ความจุ 0% - 100% | -- | ± 10 | -- | |
| คลื่นและเสียง | ความกว้างแบนด์ 20MHz (ค่าสูงสุด-สูงสุด) | -- | -- | 150 | mv |
| คอฟเซ็นเตอร์การลื่นความร้อน | 0°C ถึง +50°C | -- | ± 003 | -- | %/°C |
| ขั้นต่ํา | 0 | -- | -- | % | |
| นิติฐานความจุ | 10 | -- | -- |
| รายการ | สภาพการทํางาน | นาที | แบบว่า | แม็กซ์ | หน่วย |
|---|---|---|---|---|---|
| การทดสอบการแยก | อุปกรณ์ที่ใช้ในระบบออนไลน์ | 4000 | -- | -- | VAC |
| อุณหภูมิการทํางาน | - 40 | -- | +70 | °C | |
| อุณหภูมิในการเก็บ | - 40 | -- | + 85 | ||
| MTBF | MIL-HDBK-217F@ 25°C | > 300000 | -- | -- | h |
| รายการ | มูลค่า |
|---|---|
| วัสดุบ้าน | โลหะ (AL5052, SPCC) |
| ขนาด | 124.00 x 41.00 x 110.00 มิลลิเมตร |
| น้ําหนัก | 1080g (ปกติ) |
| วิธีการเย็น | การขับเคลื่อนอากาศฟรี |
Kronz เป็นบริษัทผลิตที่ตั้งอยู่ในเขต Zengcheng, กรุงกวางโจว, ที่เชี่ยวชาญในการแก้ไขอัตโนมัติอุตสาหกรรมที่มีประสิทธิภาพสูง. ด้วยการนวัตกรรมและการพัฒนาหลายปีKronz มีอุปกรณ์การแปรรูปสินค้าที่สมบูรณ์แบบ และทีมงานมืออาชีพที่ชํานาญในเทคโนโลยีอัตโนมัติต่างๆ.
สายพันธุ์สินค้าของเราประกอบด้วย เครื่องเชื่อมอุตสาหกรรม เซ็นเซอร์ (อินดูคทีฟ, คาปซิติฟ, โฟโตเอเล็คทริก, อัลตรasonic), พลังงานไฟฟ้าอุตสาหกรรม, ระบบฟิลด์บัส, ระบบการรับรู้ RFIDและ Industrial Ethernet Switchesเรานําเสนอทั้งการผลิตมาตรฐานและตามความต้องการของลูกค้า
ผลิตภัณฑ์นี้ถูกผลิตในกวนดง, จีน
ใช่ สินค้านี้ได้รับการรับรอง CE และสอดคล้องกับมาตรฐาน IEC/UL62368, EN61010 และ UL508
ไม่จําเป็นต้องมีจํานวนขั้นต่ําในการสั่งซื้อ
เวลาจัดส่งตามมาตรฐานคือ 5-8 วันทําการสําหรับปริมาณน้อย สําหรับการสั่งซื้อขนาดใหญ่ กรุณาติดต่อเรา